Laini

Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge

Iliyotumwa kwenyeIlisasishwa mwisho: Februari 17, 2021

Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge: Ikiwa unaona ibukizi katika Microsoft ikisema kwamba Kompyuta yako ina virusi vikali basi usiogope kwani ni onyo la virusi bandia na haitoki rasmi kwa Microsoft. Dirisha ibukizi linapoonekana hutaweza kutumia Edge kwani pop inapoonyeshwa kila mara, njia pekee ya kufunga makali ni kutumia meneja wa kazi. Hutaweza kufungua mipangilio ya Microsoft Edge au kichupo kingine chochote kwani dirisha ibukizi linaonyeshwa mara tu baada ya kufungua tena makali.

Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge

Suala kuu la ujumbe huu wa onyo ni kwamba hutoa nambari isiyolipishwa kwa mtumiaji kupiga simu ili kupokea usaidizi. Usikubali jambo hili kwa kuwa halitoki rasmi kwa Microsoft na pengine ni ulaghai ili kupata maelezo ya kadi yako ya mkopo au ikiwezekana kukutoza kwa kutatua matatizo. Watumiaji ambao walianguka kwa ulaghai huu wameripoti kuwa wametapeliwa kwa maelfu ya dola, kwa hivyo jihadhari na ulaghai kama huo.

Kumbuka: Kamwe usipige simu nambari yoyote ambayo imetolewa na Programu.

Kweli, virusi au programu hasidi hii inaonekana kuwa imebadilisha mipangilio ya Microsoft Edge ili kuonyesha pop-up hii ambayo ni jambo la kushangaza, kwani Microsoft Edge imejengwa ndani Windows 10, kwa hivyo kuna mwanya mkubwa ambao Microsoft inapaswa kurekebisha haraka iwezekanavyo. . Sasa bila kupoteza wakati hebu tuone jinsi ya Kuondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge kwa msaada wa mwongozo ulioorodheshwa hapa chini.

Yaliyomo[ kujificha ]

Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge

Hakikisha tengeneza hatua ya kurejesha ikiwa tu kitu kitaenda vibaya.

Kwanza Funga Microsoft Edge kwa kufungua Kidhibiti Kazi (Bonyeza Ctrl + Shift + Esc) kisha ubofye-kulia Ukingo na uchague Maliza Kazi kisha fuata njia zifuatazo.

Njia ya 1: Endesha CCleaner na Malwarebytes

1.Pakua na usakinishe CCleaner & Malwarebytes.

mbili. Endesha Malwarebytes na iruhusu ichanganue mfumo wako kwa faili hatari.

3.Kama programu hasidi itapatikana itaziondoa kiotomatiki.

4.Sasa kukimbia CCleaner na katika sehemu ya Kisafishaji, chini ya kichupo cha Windows, tunapendekeza uangalie chaguzi zifuatazo za kusafishwa:

mipangilio ya kisafishaji

5. Baada ya kuhakikisha kuwa pointi zinazofaa zimeangaliwa, bofya tu Endesha Kisafishaji, na acha CCleaner iendeshe mkondo wake.

6. Ili kusafisha mfumo wako zaidi chagua kichupo cha Usajili na uhakikishe kuwa yafuatayo yameangaliwa:

kisafishaji cha Usajili

7.Chagua Changanua kwa Tatizo na uruhusu CCleaner kuchanganua, kisha ubofye Rekebisha Masuala Yaliyochaguliwa.

8.Wakati CCleaner inauliza Je, unataka mabadiliko ya chelezo kwenye sajili? chagua Ndiyo.

9.Mara tu nakala rudufu yako imekamilika, chagua Rekebisha Masuala Yote Uliyochagua.

10.Anzisha tena Kompyuta yako ili kuhifadhi mabadiliko.

Njia ya 2: Endesha AdwCleaner na HitmanPro

moja. Pakua AdwCleaner kutoka kwa kiungo hiki .

2.Bofya mara mbili faili unayopakua ili kuendesha AdwCleaner.

3.Bofya sasa Changanua ili kuruhusu AdwCleaner kuchanganua mfumo wako.

Bofya Changanua chini ya Vitendo katika AdwCleaner 7

4.Kama faili hasidi zimegunduliwa basi hakikisha umebofya Safi.

Ikiwa faili hasidi zimegunduliwa basi hakikisha ubofye Safisha

5.Sasa baada ya kusafisha adware yote isiyohitajika, AdwCleaner itakuuliza uwashe upya, kwa hivyo bofya SAWA ili kuwasha upya.

6.Angalia ikiwa unaweza Kuondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge, ikiwa sivyo pakua na uendeshe HitmanPro.

Njia ya 3: Futa Historia ya Microsoft Edge

1.Fungua Microsoft Edge kisha ubofye vitone 3 kwenye kona ya juu kulia na chagua Mipangilio.

bonyeza nukta tatu kisha ubofye mipangilio kwenye makali ya Microsoft

2.Tembeza chini hadi upate Futa data ya kuvinjari kisha ubofye Chagua kitufe cha kufuta.

bonyeza chagua cha kufuta

3.Chagua kila kitu na ubofye kitufe cha Futa.

chagua kila kitu katika data wazi ya kuvinjari na ubofye wazi

4.Subiri kwa kivinjari kufuta data zote na Anzisha tena Edge. Kufuta kashe ya kivinjari inaonekana Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge lakini ikiwa hatua hii haikusaidia basi jaribu njia inayofuata.

Njia ya 4: Weka upya Microsoft Edge

1.Bonyeza Windows Key + R kisha uandike msconfig na ubonyeze Ingiza ili kufungua Usanidi wa Mfumo.

msconfig

2.Badilisha hadi kichupo cha boot na alama ya kuangalia Chaguo la Boot salama.

ondoa chaguo la boot salama

3.Bofya Tumia ikifuatiwa na Sawa.

4.Anzisha upya kompyuta yako na mfumo utaanza Hali salama kiotomatiki.

5.Bonyeza Windows Key + R kisha uandike % data ya ndani% na gonga Ingiza.

kufungua data ya programu ya ndani aina% localappdata%

2.Bofya mara mbili Vifurushi kisha bofya Microsoft.MicrosoftEdge_8wekyb3d8bbwe.

3.Unaweza pia kuvinjari moja kwa moja hadi eneo lililo hapo juu kwa kubonyeza Ufunguo wa Windows + R kisha chapa ifuatayo na ugonge Enter:

C:Users\%username%AppDataLocalPackagesMicrosoft.MicrosoftEdge_8wekyb3d8bbwe

Futa kila kitu ndani ya folda ya Microsoft.MicrosoftEdge_8wekyb3d8bbwe

Nne. Futa Kila kitu ndani ya folda hii.

Kumbuka: Ukipata kosa la Kukataliwa kwa Ufikiaji wa Folda, bonyeza tu Endelea. Bofya kulia kwenye folda ya Microsoft.MicrosoftEdge_8wekyb3d8bbwe na ubatilishe uteuzi wa chaguo la Kusoma-pekee. Bofya Tumia ikifuatiwa na Sawa na uone tena ikiwa unaweza kufuta maudhui ya folda hii.

Ondoa chaguo la kusoma pekee katika mali ya folda ya Microsoft Edge

5.Bonyeza Windows Key + Q kisha uandike ganda la nguvu kisha ubofye kulia kwenye Windows PowerShell na uchague Endesha kama Msimamizi.

Powershell bonyeza kulia endesha kama msimamizi

6.Chapa amri ifuatayo na ubofye Ingiza:

|_+_|

7.Hii itasakinisha upya kivinjari cha Microsoft Edge. Anzisha tena Kompyuta yako kawaida na uone ikiwa suala limetatuliwa au la.

Sakinisha tena Microsoft Edge

8.Tena fungua Usanidi wa Mfumo na uondoe tiki Chaguo la Boot salama.

9.Washa upya Kompyuta yako ili kuhifadhi mabadiliko na uone kama unaweza Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge.

Iliyopendekezwa kwa ajili yako:

Hiyo ndiyo umefanikiwa Ondoa Onyo la Virusi Bandia kutoka kwa Microsoft Edge lakini ikiwa bado una maswali yoyote kuhusu chapisho hili jisikie huru kuwauliza katika sehemu ya maoni.

Aditya Farrad

Aditya ni mtaalamu wa teknolojia ya habari anayejitegemea na amekuwa mwandishi wa teknolojia kwa miaka 7 iliyopita. Anashughulikia huduma za mtandao, rununu, Windows, programu, na miongozo ya Jinsi ya kufanya.